[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]

We're a Family ! We're the One 4ever ! ~

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
5 năm rồi , đủ dài để phần người trong mỗi chúng ta lớn thêm 1 chút . Chân trọng những gì mình đã có , cảm ơn tất cả những người bạn của tôi , đã cho tôi những kí ức thật đẹp . Chúc gia đình A2 mãi mãi bên nhau ....... P/s : chúc chú host làm ăn phát đạt , thỉnh thoảng anh còn quay lại gặp gia đình của anh ^^

Đế Quốc Quật Khởi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
FA pro 0_0
Hơi Bị Lắm Mồm
Hơi Bị Lắm Mồm
FA pro 0_0

Đế Quốc Quật Khởi Empty
Bài gửiTiêu đề: Đế Quốc Quật Khởi   Đế Quốc Quật Khởi Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 10:37 pm

Các bạn thân mến hôm nay tớ xin giới thiệu một tro` chơi mà chắc nhìu bạn cũng biết là Đế Quốc Quật Khởi Đế Quốc Quật Khởi 363767

có nhìu bạn cứ chê trò này ko hay(ko hay =TRAVIAN) nhưng tớ cá là còn ít bạn trong lớp chơi trò này Đế Quốc Quật Khởi 869998 Đế Quốc Quật Khởi 869998 .Đây là một web game rất hay thú vị và đầy tính chiến thuật Đế Quốc Quật Khởi 45331 Đế Quốc Quật Khởi 45331 .và đặc biệt là chơi ko tốn thời gian mấy Đế Quốc Quật Khởi 12387 Đế Quốc Quật Khởi 12387 .Một ngày bạn nào cũng sẽ lên mạng ít nhất là 1 vài lần.trong những lần đó các bạn chỉ cần bỏ ra vài phút nâng cấp nhà ,đưa quân đi oánh sơn trại là xong sau đó các bạn có thẻ làm việc khác như lướt web,chơi game online khác....(ban đầu thì phải vào nhiều vì mấy cấp đầu nâng cấp nhà nhanh nhưng mấy cấp sau thì phải vài tiếng 1nhà cơ).Game này cũng có tíh chiến thuật khá cao.Khi mới vào bạn sẽ có thời gian bảo hộ là 1 tuần trong thơi gian này bạn phải tính toán xây dựng làm sao cho đến khi hết thời gian bảo hộ bạn phải có lương quân kha khá nếu ko bị thành thằng bên cạnh nó qua oanh'mà ko đỡ đc thì toi Đế Quốc Quật Khởi 770579 Đế Quốc Quật Khởi 770579 (tất nhiên còn tuỳ may mắn của bạn nếu bạn khởi đầu ở 1 vùng đất trống trải thì ngon rồi) Đế Quốc Quật Khởi 903240 Đế Quốc Quật Khởi 903240 .Game còn một điểm khá hay là tướng .Tướng cũng sẽ góp phần ko nhỏ vào sức mạnh cuẩ đội quân của bạn khi đi oánh nhau.Tuy nhiên tướng trong trò chơi này cũng là mộy điẻm ko hay lắm.Sắp tới khi bắt đầu nạp thẻ thì những thằng nhà giàu nhìu tìn sẽ nạp xu nhiều ,nó sẽ mua các đồ khủng trong thương điếm ép lên thì tướng mạnh thôi rồi Đế Quốc Quật Khởi 249768 Đế Quốc Quật Khởi 249768 .có khi cân đc cả một đạo quân của người chăm chỉ cày Đế Quốc Quật Khởi 592338 Đế Quốc Quật Khởi 592338 .HI vọng tương lai nhà phát hành sẽ sủa lai điểm này Đế Quốc Quật Khởi 953502 Đế Quốc Quật Khởi 953502 .Sau đây là một số giới thiệu nho nhỏ của tớ về trò chơi này .nếu có nhìu bạn quyết định chơi thì cú pm vào đây,nếu tớ thấy có nhìu bạn chơi thì tớ sẽ pót một bài về kinh nghiệm chơi trò này của tơ.Bạn nào chơi thì cứ bảo tớ ,tớ bơm tài nguyên cho(với đk là toạ độ ko xa thành tớ quá là đc).mong sẽ có nhìu bạn chơi trò này để tớ còn lập clan Đế Quốc Quật Khởi 641766 Đế Quốc Quật Khởi 641766
pa_fionafung1604
Chân Bò
Chân Bò
pa_fionafung1604

Đế Quốc Quật Khởi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đế Quốc Quật Khởi   Đế Quốc Quật Khởi Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 9:06 am

tro choi the nao tui choi zoi dc khong
Đế Quốc Quật Khởi 118682
FA pro 0_0
Hơi Bị Lắm Mồm
Hơi Bị Lắm Mồm
FA pro 0_0

Đế Quốc Quật Khởi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đế Quốc Quật Khởi   Đế Quốc Quật Khởi Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 9:12 am

ho' ho' vao` webgame.vn dang ki' sau do' vao` choi thoai
Lionking
Chân Ngựa
Chân Ngựa
Lionking

Đế Quốc Quật Khởi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đế Quốc Quật Khởi   Đế Quốc Quật Khởi Icon_minitimeSat Mar 21, 2009 11:48 pm

nghe thi thay hay phet ta! nhung co that su hay khong? Hieu suat bao nhieu phan tram? Đế Quốc Quật Khởi 237458 Đế Quốc Quật Khởi 932823
http://a2gosu.coo.vn/
Sponsored content

Đế Quốc Quật Khởi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đế Quốc Quật Khởi   Đế Quốc Quật Khởi Icon_minitime

Đế Quốc Quật Khởi
Trang 1 trong tổng số 1 trang