[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]

We're a Family ! We're the One 4ever ! ~

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
5 năm rồi , đủ dài để phần người trong mỗi chúng ta lớn thêm 1 chút . Chân trọng những gì mình đã có , cảm ơn tất cả những người bạn của tôi , đã cho tôi những kí ức thật đẹp . Chúc gia đình A2 mãi mãi bên nhau ....... P/s : chúc chú host làm ăn phát đạt , thỉnh thoảng anh còn quay lại gặp gia đình của anh ^^

damn....*&%^$...><

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
be'_i?
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ
be'_i?

damn....*&%^$...>< Empty
Bài gửiTiêu đề: damn....*&%^$...><   damn....*&%^$...>< Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 6:08 pm

thằng Giz ới!! đừng del bài nay` (ít nhất để đến hết ngày mai cái đã)
cảm nhận vào phòng hiệu phó

...Bước vào phòng hiệu phó, cảm thấy mát mát...(phòng điều hoà sướng thật damn....*&%^$...>< 283738 )
Đập vào mắt là cái máy tính với cái trò Pokemon damn....*&%^$...>< 82859 ( ts chơi trò đấy mà ko biết chán ah` damn....*&%^$...>< 592338 )
_ em thưa cô cho em nộp bản kiểm điểm ạ
_uhm!đợi cô ti' damn....*&%^$...>< 82859 damn....*&%^$...>< 82859 (mải mê ghê)
cô quay sang : bản kiểm điểm của em đâu , 4 tiết trên lớp mà ko viết ah
ối zời !! wên mẹ mất rồi chưa viết damn....*&%^$...>< 523738 damn....*&%^$...>< 586328
_ngồi viết bản kiểm điểm rồi ra nộp cho cô ,cô nói mà ko rời mắt ra khỏi cái máy ( dân chơi thế! damn....*&%^$...>< 592338 damn....*&%^$...>< 82859 )
rồi ỉ định ngồi xuống viết bản kiểm điểm thì...
_ế em ra ngoài phòng giám thị mà viết , đây là phòng hiệu phó
oài oài !! &*$#....ts chân đau thế này còn bắt đi lại thế ah`!! khổ wá damn....*&%^$...>< 9357 damn....*&%^$...>< 358997
Ra ngoài gặp bạn zum với ánh mắt damn....*&%^$...>< 12387 damn....*&%^$...>< 12387 ối zời!! xác định rồi damn....*&%^$...>< 586328 damn....*&%^$...>< 523738
viết xong mang vào....sock..sao cô tăng điểm nhanh thế....mới lúc nãy mà đã lên mấy nghìn điểm...ngưỡng mộ kinh damn....*&%^$...>< 422459 damn....*&%^$...>< 422459
cô đọc xong rồi bảo : ''vì em đau chân nên cô ko gui cái máy sang phòng giám thi về viết lại BKĐ rồi xin chữ kí nhá , mai cô đưa máy cho ''
what the fuck? j` vậy ,dễ hơn mình tưởng (chắc cô đang phởn damn....*&%^$...>< 398960 ) may mắn ghê damn....*&%^$...>< 553814
ban zum ới !! cô bảo tắt máy rồi bạn cũng nhìn rồi...sẽ ko bi lộ mấy cái đấy đâu... damn....*&%^$...>< 12387
sr ná !! hnay đen...
đúng là quả báo vì cái tội nói xấu bạn bè- lần sau chừa nớ!! damn....*&%^$...>< 230318 damn....*&%^$...>< 230318
Khuê® (aka Zum)
Bang Chủ
Bang Chủ
Khuê® (aka Zum)

Đến từ : Nơi có choco, trà c2 táo, bánh bao, màu vẽ, internet, photoshop và kưg yêu :X

damn....*&%^$...>< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: damn....*&%^$...><   damn....*&%^$...>< Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 8:16 pm

lạy Chúa. lạy bạn damn....*&%^$...>< 118682

hn ngày j` mà v~ đ*i thế ko biết T T

mai cho t ôm m cái nhớ T T chta đã cug` nhau trải qua hoạn nạn .... bạn cũng đã tô đen 1 trag sách của bạn, chta đã ném nhau, dằn mặt nhau = cách nhìn nhau vs cặp mắt log lanh chớp đến đau cả mí cả buổi, cuối giờ lúc bạn vào phòng giám thị viết bkđ bạn đã gửi cho bạn 1 trái tim to uỳnh kèm theo đó là lời nhắn ko lên tiếng "m xác con mẹ nó định đi ="= "

dù sao thì bạn vs bạn cũng lạc quan lắm nên .... ;))

nhg nghĩ lại chả quả báo quả biếc j` đâu zZ nên cứ kệ thôi ;)) hiểu ý bạn ko ?
http://360.yahoo.com/zum_35_hotfcvn
Chii
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ
Chii

damn....*&%^$...>< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: damn....*&%^$...><   damn....*&%^$...>< Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 10:48 pm

[b]ts
nhan danh ban be, NA de nghi T mau khoi chan de
dao nay nhieu buc xuc qua
uc che ko the chiu duoc
muon danh chet dua nao cho do buc minh, khong the chiu duoc nua, sao lai nhu the chu[/b]
damn....*&%^$...>< 592338 damn....*&%^$...>< 11157 damn....*&%^$...>< 11157 damn....*&%^$...>< 11157 damn....*&%^$...>< 11157 damn....*&%^$...>< 11157 damn....*&%^$...>< 11157 damn....*&%^$...>< 11157 damn....*&%^$...>< 11157 damn....*&%^$...>< 11157
ĐừngHỏi
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ
ĐừngHỏi

damn....*&%^$...>< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: damn....*&%^$...><   damn....*&%^$...>< Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 10:22 am

há há vui vẻ quá
Lionking
Chân Ngựa
Chân Ngựa
Lionking

damn....*&%^$...>< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: damn....*&%^$...><   damn....*&%^$...>< Icon_minitimeSun Apr 12, 2009 12:59 pm

cac cau noi gi to cha hieu? phong co hieu pho mat la duong nhien, co khong co viec gi lam, choi pikachu la duong nhien.. hehe!
Tom lai la chang co gi la ca. damn....*&%^$...>< 208605
http://a2gosu.coo.vn/
Sponsored content

damn....*&%^$...>< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: damn....*&%^$...><   damn....*&%^$...>< Icon_minitime

damn....*&%^$...><
Trang 1 trong tổng số 1 trang