[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]

We're a Family ! We're the One 4ever ! ~

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
5 năm rồi , đủ dài để phần người trong mỗi chúng ta lớn thêm 1 chút . Chân trọng những gì mình đã có , cảm ơn tất cả những người bạn của tôi , đã cho tôi những kí ức thật đẹp . Chúc gia đình A2 mãi mãi bên nhau ....... P/s : chúc chú host làm ăn phát đạt , thỉnh thoảng anh còn quay lại gặp gia đình của anh ^^

Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
moon_nhoc
Chân Rết
Chân Rết

Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X Empty
Bài gửiTiêu đề: Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X   Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 11:13 am

Hôm trước bị ngã xe, đau thế nhưng lòng tao thấy ấm áp lắm. Tại tao biết có nhiều người thương tao, lo cho tao Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 588632 Tao muốn cám ơn, cám ơn rất nhiều vì chúng mày đã lo lắng cho tao:
_Đầu tiên tao muốn cám ơn Giz
Cám ơn mày nhiều lắm, tao ko biết fải cám ơn mày như nào nữa Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 118682 Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 118682 Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 118682 Tao biết mày lo cho tao nhiều lắm. Từ lúc đến trường, thấy người tao bị ngã bẩn hết, mày chạy đi mua giấy ăn cho tao (thực ra giấy ăn tao cũng có lau đc đâu, tại khô hết rùi mà). Nhìn cái mặt mày nghệt ra vì lo cho tao, nghĩ lại buồn cười gần chết.Lúc nào mày cũng hỏi tao còn đau ko???đã đỡ chưa???Cám ơn mày vì những câu nói đó Giz ah.Cuối h, dù 5 rưỡi mày học rồi, mày còn fải đèo Hằng đi học nữa nhưng mày cứ đòi đi cùng tao về sợ tao đi trên đường làm sao.Lúc ra cổng trường đã thương thuyết là tao đi về được rồi, mày cũng bảo thế đi cẩn thận nhé, tưởng sau đấy mày đèo Hằng đi học rùi ai dè vừa đi đến nhà Văn Hóa thì mày gọi bảo đứng chờ mày đi về cùng. Mày ơi sao mày ngốc thế Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 869998 Tao đi chậm cũng về đc mà, còn hơn là mày bị muộn học Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 358997 Mãi đến lúc Diệu nó đuổi kịp, có đứa đi về cùng tao mày mới chịu đi học, ko trước đấy tao có nói thế nào cũng ko chịu.Nhưng dù sao tao vẫn cám ơn mày lắm lắm, vì mày đã lo lắng cho tao nhiều như thế :X :X :X
Yêu mày nhiều, kưng của tao ạh

_Tiếp đến là zum:[/b]
Lúc cuối h, tao có hơi giận mày nhưng mà sau nghĩ lại, tao biết mày lo cho tao nên mày mới cáu thế.Nghe bọn nó kể lại, đầu h, nghe tao bị ngã xe, mày chạy khắp nơi tìm xem tao có làm sao ko???Mày ko biểu lộ ra ngoài, ko hỏi han tao như những đứa khác nhưng tao thừa biết mày lo cho tao thế nào.Mày thấy tao khóc nhiều nên sốt ruột mới mắng tao thôi.Từ trước đến h mày vẫn thế mà.Tao muốn cám ơn mày, nhiều nhiều vì những j` mày đã làm cho tao.Ko chỉ khi tao ngã mà cả những lời khuyên mày nói với tao.Nó giúp tao đc nhiều lắm.Cám ơn mày, yêu mày :X

_Diệu:
Cám ơn em vì đã đi về cùng chị đến tận nhà, hwa còn è cổ đèo chị nữa.Em là đứa chị xả nhiều nhất,có chuyện j` là chị lại gọi cho em, lại xả cho đỡ tức.Chắc có lẽ tính em hợp chị nên chuyện j` chị cũng muốn kể cho em. Cám ơn em vì đã lo cho chị, đã hỏi thăm chị và là chỗ để chị xả giận. Cám ơn em yêu nhiều lắm. Chị yêu em nhiều nhiều em ah :X

Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X DSCN5883

_Ngọc Anh:

Cám ơn mày đã đưa tao lên lớp, mày là đứa hỏi thăm tao nhiều nhất đấy. Cứ nhìn thấy mặt tao mày lại hỏi: Đỡ chưa mày??? Còn đau lắm ko??? Nhưng tao vẫn cám ơn mày vì đã lo lắng cho tao, đã hỏi thăm tao. Yêu mày :X

Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X DSCN5889

_Còn nhiều đứa nữa nhưng tao ko kể hết ra đươc như Chi, Hằng, Ngọc, Thùy Linh....Tao cám ơn tất cả bọn mày. Bọn mày làm tao thấy hạnh phúc lắm. Yêu tất cả bọn mày :X :X :X
GizmoSa^u
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ
GizmoSa^u

Bài gửiTiêu đề: Re: Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X   Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 9:07 am

vua del cai anh cua tao. Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 592338 Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 592338 trong ngo^'ngo^' sao y.Kung thong cam nha Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 692531 Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 692531
http://a2gosu.coo.vn/
Lionking
Chân Ngựa
Chân Ngựa
Lionking

Bài gửiTiêu đề: Re: Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X   Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X Icon_minitimeSun Apr 12, 2009 1:38 pm

moon_nhoc la ban nao the?
sao QA lai del anh cua minh, ngo thi ke ngo chu! ai cha biet cau van dep trai, ga lang nhat lop con gi nua.
Dung khong nhey? Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X 803823
http://a2gosu.coo.vn/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X   Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X Icon_minitime

Tao yêu bọn mày, yêu nhiều nhiều lắm :X :X :X
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» This Is Me (Acoustic Version) dành tặng cho ban Zum..bản Version này hay hơn nhiều :X