[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]

We're a Family ! We're the One 4ever ! ~

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
5 năm rồi , đủ dài để phần người trong mỗi chúng ta lớn thêm 1 chút . Chân trọng những gì mình đã có , cảm ơn tất cả những người bạn của tôi , đã cho tôi những kí ức thật đẹp . Chúc gia đình A2 mãi mãi bên nhau ....... P/s : chúc chú host làm ăn phát đạt , thỉnh thoảng anh còn quay lại gặp gia đình của anh ^^

Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
MyGod
Trưởng Lão
Trưởng Lão
MyGod

Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!!   Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Jan 27, 2009 5:22 pm

Thay mặt ban tổ chức , tôi xin phát động cuộc đi chơi thâu trưa mùng 6 tết !!!!

Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 691946
Thời Gian : 14h mùng 6 tết ( tức là ngày... tự xem lịch xem ngày nào nhé )
Địa điểm : Cổng trường THPT Thăng Long

Mong các bạn nhiệt tình ủng hộ !!!!!!!
(CHú Thích : Đây chỉ là cuộc đi chơi đầu xuân mong tính vui vẻ đơn giản và nhanh gọn nên mong các anh , chị em ko cần mang đồ dùng quá cồng kềnh , chỉ cần mang hêt tiền lì xì là đc !!!!)
https://a2forever.forum-viet.com
Lionking
Chân Ngựa
Chân Ngựa
Lionking

Bài gửiTiêu đề: Re: Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!!   Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 12:32 am

Mang het tien li xi thi trong nam lay gi ma tieu ha ong noi?
Co gioi thi mang het di! Cuop giat cho thi khon nan, ve nha khoc huhu! Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 746764 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 746764 Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! 746764
http://a2gosu.coo.vn/
pa_fionafung1604
Chân Bò
Chân Bò
pa_fionafung1604

Bài gửiTiêu đề: Re: Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!!   Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 3:52 pm

mang het an choi co het dc khong tru khi moi thang 1 vien thuoc lak nua may ra moi du
Leo DKei
Chân Rết
Chân Rết
Leo DKei

Bài gửiTiêu đề: Re: Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!!   Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 2:55 pm

Hội hè ! Hào hứng ! Phấn khởi ! :)) ;)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!!   Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!! Icon_minitime

Mùng 6 tết anh em đi thăm các cô nha !!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang