[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]

We're a Family ! We're the One 4ever ! ~

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
5 năm rồi , đủ dài để phần người trong mỗi chúng ta lớn thêm 1 chút . Chân trọng những gì mình đã có , cảm ơn tất cả những người bạn của tôi , đã cho tôi những kí ức thật đẹp . Chúc gia đình A2 mãi mãi bên nhau ....... P/s : chúc chú host làm ăn phát đạt , thỉnh thoảng anh còn quay lại gặp gia đình của anh ^^

Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!

Go down 
babymilo
Michelsa
Maxmara
Fleur
8 posters
Tác giảThông điệp
Fleur
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ
Fleur

Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 6:03 pm

Tớ hớn đầu tiên, mở bài cho topic Học tập Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 803823
đây cái bài nè nè, có trong SGK nhà mình , mỗi tội chả có trong sách tham khảo nên chả xem được giải:D

Theo Bronsted thì H2Po4(-) ; HPo4 (2-); So4(2-) là axit, bazo, luong tinh, hay trung tinh???????????? Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 857842
http://360.yahoo.com/schoumpfs_191
Maxmara
Chân Sói
Chân Sói
Maxmara

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 10:37 pm

So4(2-) chac la`bazo con H2PO4(2-) va` Hp04(2-) la luong tinh
Maxmara
Chân Sói
Chân Sói
Maxmara

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 10:45 pm

dung day Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 381149
Michelsa
Chân Rết
Chân Rết
Michelsa

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 10:52 pm

đúng rồi đấy Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 67078
Fleur
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ
Fleur

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeThu Sep 11, 2008 9:26 am

merci ca'c ba'c nhiu` Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 936209 2 cai thang H2PO4(2-) va` Hp04(2-) la luong tinh, tớ cũng nghĩ thế, nhưng mà cái anh SO4 (2-) hình như chả phải bazo, hok phải axit nốt ~> hehe chắc là trung tính <thấy sak bảo thế nhưng mà chả hỉu giải thik thế nào???????> Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 272221
babymilo
Chân Rết
Chân Rết
babymilo

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeFri Sep 12, 2008 11:22 am

hix 4rum lop' minh` co' box hoc. tap.:O Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 857842 Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 208605
sushi_nuni_o___0
Chân Sói
Chân Sói
sushi_nuni_o___0

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeFri Sep 12, 2008 9:29 pm

Hăg hái! Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 803823 Mình cóa sak" jải nài Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 79958 Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 965763
Fleur
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ
Fleur

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeFri Sep 12, 2008 9:39 pm

hehe phải nói là lời giải của Chi là chuẩn nhất da^'y =)) Chuẩn ko cần chỉnh ;)) thế mà chả nói sớm
A2member
Chân Lợn
Chân Lợn
A2member

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeFri Sep 12, 2008 9:40 pm

Thuc ra thi SO4(2-) la trung tinh boi vi no ko cung ko nhan proton va no lai la goc cua 1 axit strong ^!^ Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 803823
Fleur
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ
Fleur

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeSat Sep 13, 2008 9:19 am

ma` ti`nh hi`nh ne` la de^~ tua^`n sau KT Hoa 15' le'm^^
ĐừngHỏi
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ
ĐừngHỏi

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 7:01 am

kinh vật zzz
Lionking
Chân Ngựa
Chân Ngựa
Lionking

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitimeSun Mar 15, 2009 4:48 pm

bay gio hoc sang phan HHHC roi ma cac ban khong co bai nao de post len day a`?
Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 840194 Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 721201 Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 170744 Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 17614 Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 9357 Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! 82859
http://a2gosu.coo.vn/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!   Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!! Icon_minitime

Axit or Bazo or Luong tinh na`o anh em oi!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tinh iu ne!!!! THam khao di ^^